WIMBO MAALUM, SALAAM ZA POLE NA RAMBIRAMBI TOKA KWA JUMUIYA YA WATANZANIA NCHINI UINGEREZA NA NORTHERN IRELAND – TZUK DIASPORA

WIMBO MAALUM, SALAAM ZA POLE NA RAMBIRAMBI TOKA KWA JUMUIYA YA WATANZANIA NCHINI UINGEREZA NA NORTHERN IRELAND – TZUK DIASPORA

Jumuiya ya Watanzania nchini Uingereza na Northern Ireland kwa kushirikiana na Mwimbaji Mahili wa Muziki wa Bongo Flava, Engine Sanga kwa hisani ya Watanzania wanaoishi nchini Uingereza, na kampuni ya TZD Records wanaungana na Watanzania wote kutoa salamu za pole Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na watanzania wot, kwa ajali ya kivuko cha MV Nyerere iliyotokea katika ziwa Victoria kisiwani Ukara, ambapo watanzania zaidi ya mia mbili wamepoteza maisha na wengine kadhaa kujeruhiwa

Sala na pole zetu ziende kwa familia, ndugu, jamaa na marafiki waliopatwa na janga la kufiwa na watanzania wenzetu waliokuwa wakisafiri na kivuko cha MV NYERERE siku kilipopata Ajali.

Share this post

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


X